วันอังคารที่ 30 มีนาคม 2564 เวลา 09.00 น. นายวิศวะ โทบุดดี ผู้อำนวยการโรงเรียน ได้เข้าร่วมต้อนรับคณะกรรมการประเมินผลการปฎิบัติงานขอต้อนรับคณะกรรมการประเมินผลการปฎิบัติงานของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สายงานบริหารสถานศึกษา ครั้งที่ 1 (เมษายน 2564) สหวิทยาเขตปทุมราชวงศา ณ ห้องประชุมบริดจสโตน อาคาร 4 โรงเรียนปทุมราชวงศา
![](https://www.sangnoktawit.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/IMG_3565-1024x683.jpg)