ครู นักเรียน แกนนำ โรงเรียนคุณธรรม เป็นวิทยากรอบรมโครงการคุณธรรม ให้กับนักเรียน ในตำบลนาเวียง อำเภอเสนางคนิคม จังหวัดอำนาจเจริญ ร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลนาเวียง
![](https://www.sangnoktawit.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/ค่ายคุณธรรม-อบต.นาเวียง-29-ต.ค-63_๒๐๑๒๑๕_37-1024x768.jpg)
![](https://sites.google.com/a/sangnoktawit.ac.th/home/_/rsrc/1608007447918/news/khrunakreiynpenwithyakrkhunthrrmnxbtnaweiyng/1.jpg)
ครู นักเรียน แกนนำ โรงเรียนคุณธรรม เป็นวิทยากรอบรมโครงการคุณธรรม ให้กับนักเรียน ในตำบลนาเวียง อำเภอเสนางคนิคม จังหวัดอำนาจเจริญ ร่วมกับองค์การบริหารส่วนตำบลนาเวียง